ผกก.ตชด.23 ร่วมกิจกรรม “อยู่สกล รักสกล ทำเพื่อสกลนคร” ครั้งที่ 8
วันนี้ (14 มิ.ย.) เวลา 07.00 น. พ.ต.อ.วุทธยา สิงห์กิ้ง ผกก.ตชด.23 ร่วมกิจกรรม “อยู่สกล รักสกล ทำเพื่อสกลนคร” ครั้งที่ 8 ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสกลนคร ศูนย์ราชการจังหวัดสกลนคร ซึ่ง นางจุรีรัตน์ เทพอาสน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสกลนคร เป็นประธาน โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ผู้นำองค์กรภาคเอกชน ข้าราชการ บุคลากร เข้าร่วมในกิจกรรมเป็นจำนวนมาก
สำหรับการจัดกิจกรรม “อยู่สกล รักสกล ทำเพื่อสกลนคร” ครั้งต่อไป หน่วยงานในสังกัดกระทรวงศึกษาธิการจังหวัดสกลนคร) จะเป็นเจ้าภาพในการจัดกิจกรรม
![](https://www.bpp23.go.th/bpp23web/wp-content/uploads/2023/06/351758541_574607311518557_2595720979332987122_n.jpg)
![](https://www.bpp23.go.th/bpp23web/wp-content/uploads/2023/06/352514901_574607228185232_5778372373730537254_n.jpg)
![](https://www.bpp23.go.th/bpp23web/wp-content/uploads/2023/06/353006476_574607594851862_4296984940485167250_n.jpg)
![](https://www.bpp23.go.th/bpp23web/wp-content/uploads/2023/06/353448496_574607271518561_5924318670883084137_n.jpg)